nscd kullanıcısının son içeriği

1. nscd

Rom Noble 3.6 ZAMBRONE - Android 13 One UI 5.1 | Samsung Galaxy S9 / S9+ / Note 9 Özel Rom | Muhteşem Performans ve Dizayn

Chờ bản 3.6 hoàn thiện ổn định hơn nữa thì mình sẽ úp rom nha. Thank các bạn nhiều.
  2. nscd

Rom Noble 2C - Android 12 One UI 4.1 | Samsung Galaxy S9 / Note 9 Özel Rom | Muhteşem Performans ve Dizayn

Bản rom 2c này mod thêm phím chụp ảnh màn hình nữa như các Bản 3.6 nữa sẽ hoàn thành hơn bạn nhé. Mình thấy các chức năng đều OK.pin thì mình trưa để ý lắm bạn ạ. Thank you!
  3. nscd

Rom Noble 2C - Android 12 One UI 4.1 | Samsung Galaxy S9 / Note 9 Özel Rom | Muhteşem Performans ve Dizayn

Thank bạn. Tôi sẽ trải nghiệm nó xem thế nào nhé
  4. nscd

Rom Noble 3.6 ZAMBRONE - Android 13 One UI 5.1 | Samsung Galaxy S9 / S9+ / Note 9 Özel Rom | Muhteşem Performans ve Dizayn

tôi đã quay về bản rom 3.5 rùi bạn ạ.phát nhạc qua play music via Bluetooth vẫn OK hơn bạn nhé.tôi hy vọng bạn sẽ cho ra bản rom mới sẽ ổn hơn.
  5. nscd

Thank you tác giả đã tạo ra bản rom này. Tôi nhận ra không thể kết nối với cái loa của tôi. Bản rom 3.5 thì kết nối được bạn ạ. Bạn khắc phục nỗi này nhé.thần kinh.
Üst Alt